Wakilin Anti-Tarnish Don Copper
Wakilin Anti-Tarnish Don Copper [KM0423]
Umarni
Sunan samfur: Wakilin anti tarnish don jan karfe | Takaddun tattarawa: 25KG/Drum |
Farashin: 7-8 | Musamman nauyi: 1.010.03 |
Rabon Dilution: 1: 9 | Solubility a cikin ruwa : Duk narkar da |
Ajiye : Wuri mai iska da bushewa | Rayuwar Shelf: watanni 12 |
Abu: | Wakilin Anti-Tarnish Don Copper |
Lambar Samfura: | KM0423 |
Sunan Alama: | EST Chemical Group |
Wurin Asalin: | Guangdong, China |
Bayyanar: | Ruwan ruwa mai haske |
Bayani: | 25Kg/Kashi |
Yanayin Aiki: | Jiƙa |
Lokacin nutsewa: | 5 ~ 10 min |
Yanayin Aiki: | Al'ada zafin jiki / 20 ~ 30 ℃ |
Sinadarai masu haɗari: | No |
Matsayin Daraja: | Matsayin masana'antu |
Siffofin
Ana amfani da samfurin da yawa don inganta juriya na iskar oxygen na daban-daban na tagulla na jan karfe yayin ajiyar yanayi.Duk da haka, ikon gwajin titration akan juriya ga nitric acid shine matsakaici.
bayanin samfurin
Copper na iya canza launi tare da fallasa iska ko danshi, ƙirƙirar patina mai shuɗi-kore mara so.Don hana canza launi, ana iya amfani da magungunan anti-tarnish.Anan akwai masu hana tsatsa na jan ƙarfe na yau da kullun:
1. Lacquer: Ana iya fentin jan karfe da varnish don kare shi daga kamuwa da iska da danshi.Varnish yana ba da kariya mai kariya wanda ke hana ɓarna kuma ana iya cire shi kuma a sake maimaita shi idan an buƙata.
2. Kakin zuma: Za a iya shafe tagulla da ɗan ƙaramin kakin zuma don kare shi daga iska da danshi.Kakin zuma yana ba da ƙarewar halitta amma da dabara wanda za'a iya goge shi zuwa babban haske.
3. Takarda mai hana tsatsa: Ana iya sanya takarda mai hana tsatsa a cikin kwantena na jan karfe ko aljihun tebur don hana lalata.Takardar ta ƙunshi wata dabara ta musamman da ke ɗaukar danshi kuma ta hana tagulla tabo.
4. Tufafin da ke hana tsatsa: Tufafin da ke hana tsatsa wani yadi ne na musamman wanda za a iya amfani da shi don nannade kayan tagulla don hana dusashewa.Tufafin ya ƙunshi nau'i na musamman wanda ke ɗaukar danshi kuma yana hana tagulla daga lalacewa.
Yana da mahimmanci a lura cewa waɗannan masu hana tsatsa ya kamata a yi amfani da su tare da taka tsantsan kuma kawai akan abubuwan jan karfe waɗanda ba a yi niyya don abinci ko abin sha ba.Bugu da ƙari, waɗannan wakilai yakamata a yi amfani da su akan abubuwan jan karfe waɗanda ba za a fallasa su a waje ko danshi na wani ɗan lokaci ba.